FORUM LỚP 9/10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

FORUM LỚP 9/10

»-(¯`v´¯)-»TÌNH BẠN SẼ KHÔNG BAO GIỜ PHAI NHÒA »-(¯`v´¯)-»

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người.......................................

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
♥[9/10]♥ gấu lùn
[M]0[D]
[M]0[D]
♥[9/10]♥ gấu lùn

Nữ Tổng số bài gửi : 439
Đến từ : ở đâu nhỉ? chẳng bjk ở đâu nữa -> kệ có mặt trên đời nài là đc òi =))
Humor : bịnh bịnh sao í vì chẵng đứa nào 9/10 kiu bình thường/ thix jon~ có nhìu bạn [ cùng bịnh càng tốt =]] ]

kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... Empty
Bài gửiTiêu đề: kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người.......................................   kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... I_icon_minitimeSun Sep 14, 2008 11:05 am

Khong^ bjk taj. seo toj^ laj co" caj" cam? jac" rat^" sO*. anh
Khong^ phaj? so*. vj` toi^ la` con gaj" kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... 858765
Ma` toj^ so*. anh dzj` tjn than^`
No" da~ bj tôn? thương & anh đã để lại trong tôi một nỗi sợ hãi
tôi rất sợ anh sợ đến nỗi khi thấy anh thấp thoáng đâu đó thí cảm thấy run
Không bhj người khác sợ anh như vậy không nhi???(tôi đã tự hỏi lòng như dzậy đó)
Dza` bây giờ tôi sẽ xem như anh là 1 kẻ k0 wen k0 bjk để cuộc sống tôi có thể dc thoải mái hơn kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... 637592
Nhưng những kỉ njm ngày nào sẽ mãi trong lOng` của tôi anh uj
Nju' có ai hỏi anh là j` của tôi. Tôi sẽ trả lời 1 cách thật lòng :"Nó là bạn thân của tôi đấy "
Dzi` dzậy anh hãy nhớ ở nơi đây sẽ mãi có 1 người bạn thân đang chớ đợi dzà wan tâm chia sẻ cho anh mọi chiện dzuj bùn anh nhé !!! kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... 344192 kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... 344192 kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... 344192 kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... 344192
http://360.yahoo.com/my_profile-Rd4bHQslcqMpnP3ju8yC7vicCQ6kM32L
hiep_trai_bao
[M]0[D]
[M]0[D]
hiep_trai_bao

Nam Tổng số bài gửi : 170
Job/hobbies : kua gai

kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người.......................................   kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... I_icon_minitimeSun Sep 14, 2008 11:28 am

tem !!! choa to' hoi~ anh lei` vay. !!^^
http://360.yahoo.com/my_profile-x3ALiVYzK79d6MEIV5LZMoTd8Qe3hBeY
Admin
[V]i[P]
[V]i[P]
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 323
Job/hobbies : PRO student
Humor : một mình ..... cô đơn .........hiu quạnh.....miss!!!!!>>>>> L0n3ly.........

Bài gửiTiêu đề: Re: kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người.......................................   kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... I_icon_minitimeSun Sep 14, 2008 7:37 pm

anh nào vậy ta kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... 105980 kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... 105980 kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... 105980 kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... 105980 kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... 105980
https://9-10loveforever.forumvi.com
Đăng
[M]0[D]
[M]0[D]
Đăng

Nam Tổng số bài gửi : 478
Job/hobbies : Học sinh thoai
Humor : Fan Arsenal - Chúa ghét Barcelona

Bài gửiTiêu đề: Re: kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người.......................................   kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... I_icon_minitimeThu Sep 18, 2008 8:50 am

Tao có bik người đó nhưng tạm thời giữ bí mật cho con K... kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... 5791 kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... 927139
http://diendan.zing.vn
♥[9/10]♥ gấu lùn
[M]0[D]
[M]0[D]
♥[9/10]♥ gấu lùn

Nữ Tổng số bài gửi : 439
Đến từ : ở đâu nhỉ? chẳng bjk ở đâu nữa -> kệ có mặt trên đời nài là đc òi =))
Humor : bịnh bịnh sao í vì chẵng đứa nào 9/10 kiu bình thường/ thix jon~ có nhìu bạn [ cùng bịnh càng tốt =]] ]

Bài gửiTiêu đề: Re: kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người.......................................   kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... I_icon_minitimeFri Sep 19, 2008 4:16 pm

hjhj kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... 239984 củm ơn màj nha Đ đừng nój aj nhắk thanks màj nhju` nhju` kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... 152992 kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... 152992 kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... 152992
http://360.yahoo.com/my_profile-Rd4bHQslcqMpnP3ju8yC7vicCQ6kM32L
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người.......................................   kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người....................................... I_icon_minitime

kỉ nịm bùn dzế 1 ngươì bạn ,1 người.......................................
Trang 1 trong tổng số 1 trang