FORUM LỚP 9/10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

FORUM LỚP 9/10

»-(¯`v´¯)-»TÌNH BẠN SẼ KHÔNG BAO GIỜ PHAI NHÒA »-(¯`v´¯)-»

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

hack game có số

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
phuc_nguyen852
tam binh
tam binh
phuc_nguyen852

Nam Tổng số bài gửi : 50
Job/hobbies : chả thích j` cả
Humor : ???sry, mình ko giỏi tiếng anh lắm

hack game có số Empty
Bài gửiTiêu đề: hack game có số   hack game có số I_icon_minitimeFri Aug 29, 2008 7:35 pm

mình xin giới thiệu với các bạn chương trình cheatfinder v1.3 (tất nhiên bạn nào biết rồi thì khỏi đọc.
điểm chính của Cheat Finder:
- Đẹp mắt, đơn giản dễ xài
- Ăn gian với tất cả mọi game có số. Từ game nhỏ tới game lớn, từ game PC tới game giải lập, chẳng có game nào có thể làm cho Cheat Finder bó tay.

Các bạn nhớ nhé : chỉ cần game "có số" là có thể hack được

Giao diện chương trình.

điểm chính của Cheat Finder:
- Đẹp mắt, đơn giản dễ xài
- Ăn gian với tất cả mọi game có số. Từ game nhỏ tới game lớn, từ game PC tới game giải lập, chẳng có game nào có thể làm cho Cheat Finder bó tay.

Các bạn nhớ nhé : chỉ cần game "có số" là có thể hack được
II.Download.
Phiên bản CheatFinder 1.3 các bạn có thể tải tại đậy:
http://www.cheaters-heaven.com/download.ph...le=CHTFND13.ZIP
III.Hướng dẫn sử dụng.
Sau khi giải nén, bạn chạy game rồi thoát ra ngoài màn hình (game vẫn còn chạy) rồi mở CF(CheatFinder) lên sau đó làm theo hướng dân dưới đây nhé, chỉ cần vài bước là OK.
Bước 1: Chọn game đang cần ăn gian ở ô Active Windows, nếu không thấy thì tìm ở khung bên cạnh.<Ở đây mình lấy game Bejeweled 2 làm ví dụ. Với các game khác đều tương tự
Bước 2: Ấn vào nút Memory analizer rồi điền vào ô Analizer value số điểm hiện tại(VD:trong game Bejeweled là 30 điểm) rồi bấm Start
Đợi cho nó tìm ra kết quả sẽ hiện ra ở khung bên cạnh.
Bước 3: Việc cần làm tiếp theo là làm thay đổi cái điểm này. Bạn có thể cho tăng hoặc giảm điểm, miễn sao cho giá trị đó bị thay đổi là được, hiểu ko
Công việc cần làm của bạn là vào game thêm điểm, ở đây mình thêm 10 điểm nữa(giả sử). Vậy là hiện giờ có 40 điểm.
Sau đó chuyển qua Cheat Finder ấn vào dấu + vì mới cho nó tăng thêm 10 điểm mà, hoặc là ấn nút - nếu trong game bạn bị trừ điểm
Ở khung bên cạnh bạn sẽ nhìn thấy được các giá trị được cộng điểm (ở đây là +10), bạn chọn lấy 1 trong 2 cái, tốt nhất là chọn cả 2, rồi bấm vào nút Add to cheat list, thích thì đặt tên cho dễ nhớ ở mục name rồi OK.
Bước 4: Sau khi add tụi nó bạn chọn 1 trong 2 thẻ Search Value hoặc Search Bar, vì 2 thẻ này đều có chức năng tương đương
Chọn giá trị đó ----> bấm nút Change , kéo nút speed lên 200, rồi sửa lại con số điểm mà bạn cần (ví dụ tui sửa nó thành 99999 )
Bấm ok rồi vào lại game để xem kết quả .. khà khà ... ngạc nhiên không hả!!

nếu bạn nào chưa rõ có thể pm mình (mình đã hack thử với red alert 2 và tiền lên 10000000, nhiều đến nỗi mình chỉ xài 2000000 để đánh 7, 8 nước liên kết nhau mà vẫn thắng)
chúc các bạn hack vui vẻ
http://www.ikariam.vn
Wind_Kut3
tam binh
tam binh
Wind_Kut3

hack game có số Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hack game có số   hack game có số I_icon_minitimeSat Aug 30, 2008 9:28 pm

Là sao???Lỡ game nào nó có nhìu số thì bik hack cái nào
phuc_nguyen852
tam binh
tam binh
phuc_nguyen852

hack game có số Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hack game có số   hack game có số I_icon_minitimeSun Aug 31, 2008 12:47 pm

bạn cứ nhập số liệu vào đi, rồi làm theo các bước mình đã chỉ, khỏi cần lo nhiều hay ít số, miễn là có số là dc (dù là số mạng, máu hay tiền cũng như nhau.))
Wind_Kut3
tam binh
tam binh
Wind_Kut3

hack game có số Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hack game có số   hack game có số I_icon_minitimeSun Aug 31, 2008 5:54 pm

theo you thì VD trong game đó tui có 1000 máu, 2000 mana, 3000 vàng thì nhập số nào mà hack
phuc_nguyen852
tam binh
tam binh
phuc_nguyen852

hack game có số Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hack game có số   hack game có số I_icon_minitimeThu Sep 04, 2008 12:29 pm

trả lời lại nhá. bạn muốn hack số liệu nào thì cứ hack. chẳng hạn muốn hack tiền thì nhập số tiền vào mà hack, hack máu hay mạng thì nhập số vào mà hack. muốn hack mana thì cũng vậy. muốn hack cả 3 cũng dc, thậm chí hack level cũng dc. cứ tìm hiểu thêm đi.
Sponsored content

hack game có số Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hack game có số   hack game có số I_icon_minitime

hack game có số
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Vừa chơi game vừa học Tiếng Anh
» [PC - Game] Serious Sam - Chơi và cảm nhận
» Nhung Cau Noi Bat Hu cua Game Thu
» Thiên hà đại chiến (text game)
» MU 24 Giờ - Cực khó dành cho game thủ đích thực - Open Beta vào lúc 11h ngày 11/11/2011